| สถานที่กำเนิด: | กว่างโจวประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | YX |
| ได้รับการรับรอง: | ISO CE |
| หมายเลขรุ่น: | YX-1001A |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 4 |
| ราคา: | 1-9sets:US$286 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กรอบไม้:48*62*136ซม |
| เวลาการส่งมอบ: | เวลานำ (วัน): 7 15 20 ที่จะเจรจาต่อรอง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| สามารถในการผลิต: | ปริมาณ (ชุด): 1-1 2-20 21-50> 50 |
| พิมพ์: | เกมเกมส์เกมส์เกมส์เกมส์แมชชีน | อายุ: | >3 ปี >6 ปี >8 ปี |
|---|---|---|---|
| สีที่ปรับแต่งได้: | แดง, ส้ม, เขียว, น้ำเงิน | ภาษา: | อังกฤษ/จีน |
| เหมาะสำหรับ: | หน้าแรก/ร้านค้า/ร้านอาหาร/ร้านกาแฟ/GameCenter | เหมาะสำหรับ: | ศูนย์เกมความบันเทิง |
| การรับประกัน: | 12 เดือน | แรงดันไฟฟ้า: | 110/220V |
| ต้นทาง: | จีน | ||
| เน้น: | เครื่องเคลื่อนที่เหรียญ,เครื่องเล่นเกมเกมส์เกมส์เกมส์เกมส์,เครื่องคีบหยอดเหรียญศูนย์บันเทิง |
||
ศูนย์บันเทิงเกมส์ คุณภาพสูงเหรียญที่ใช้งาน Arcade เครื่องคอสําหรับความบันเทิง
คําอธิบายสินค้า
| ชื่อ | สตาร์รี่ สกายฮีโร่ แฮร์ดแวร์ แคร์แมชชีน |
| เป็นส่วนตัว | ใช่ |
| ประเภทของพล็อก | สหภาพยุโรป/สหรัฐอเมริกา/สหราชอาณาจักร/สหภาพอังกฤษ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| วัสดุ | เครื่องจักร+กระจกอะคริลิค+กระจกกระชับเคือง เป็นต้น |
| พลัง | 80W |
| โวลเตชั่น | 110/220V |
| น้ําหนัก | 55 กิโลกรัม |
| ขนาด | 56*45*149cm |
ตัวเลือกการปรับแต่ง
โลโก้ที่กําหนดเอง
การบรรจุที่กําหนดเอง
การปรับแต่งกราฟิก
![]()
![]()
ขนาด
![]()
ความมุ่งมั่นในบริการหลังการขาย
100% ของจริง 100% ของเน้น 100% ของความไว้วางใจ
วิธีการซ่อมเครื่องจักร?
หลังจากที่ซื้อเครื่องจักรของเรา เราจะจัดให้ผู้เชี่ยวชาญลูกค้าจัดการปัญหาหลังการขายของคุณ ขณะที่ผู้จัดการลูกค้าจะรับผิดชอบในการจัดส่งคําสั่ง ติดตามโลจิสติกส์ การตรวจสอบการบํารุงรักษาหลังการขายคุณยังสามารถติดต่อกับผู้เชี่ยวชาญลูกค้าของเรา และคุณสามารถสอบถามเกี่ยวกับปัญหาทางโทรศัพท์ โดยทั่วไปตราบใดที่คุณปฏิบัติตามคําแนะนํา และใช้วิธีปฏิบัติ, ปัญหาสามารถแก้ไขได้
![]()
เรานําเสนอหลากหลายตัวเลือกการบรรจุสําหรับการเลือกของคุณ และเรายังสนับสนุนการบรรจุที่กําหนดเอง
ห้องแสดงของเรา
![]()
![]()
ลูกค้าของบริษัทของเรามาจากประเทศต่างๆ ทั่วโลก ไม่ว่าจะเป็นการสั่งซื้อจากยุโรปและอเมริกา หรือความต้องการจากลูกค้าในเอเชีย แอฟริกา และโอเซียเนียสินค้าจากประเทศและภูมิภาคต่าง ๆ มาถึงที่นี่อย่างต่อเนื่อง และถูกบรรจุเรามีระบบโซ่การจัดจําหน่าย ที่มีโครงสร้างดีและมีประสิทธิภาพ จากการเตรียมสต็อค การตรวจสอบทุกขั้นตอนถูกควบคุมอย่างเข้มงวดโดยทีมงานมืออาชีพ เพื่อให้แน่ใจว่าสินค้าถูกส่งไปในเวลาในคุณภาพที่ดี และในปริมาณที่ถูกต้อง
ตลอดหลายปี, ด้วยผลิตภัณฑ์และบริการที่น่าเชื่อถือ, เราได้รับความไว้วางใจจากลูกค้าทั่วโลก และเครือข่ายการร่วมมือของเราได้กลายเป็นที่กว้างขวางมากขึ้นนี่ไม่ใช่แค่สถานที่บรรทุกแต่ยังเป็นหลักฐานที่สําคัญต่อความแข็งแรงและชื่อเสียงของเรา
ความมุ่งมั่นในบริการหลังการขาย
100% ของจริง 100% ของเน้น 100% ของความไว้วางใจ
FAQ
1เราเป็นใคร?
บริษัทกวางโจว ยูซิน อัมเมเจนต์ตั้งอยู่ในเขตปานยู กวางโจว ประเทศจีน มีความเชี่ยวชาญในการผลิตชิ้นส่วนเครื่องเล่นเกมส์!เราขายเครื่องเล่นเกมโดยพึ่งพากับความสามารถทางวิชาชีพและประสบการณ์ที่ดีที่สุดของเรา เราหวังอย่างแท้จริงที่จะกลายเป็นผู้จําหน่ายที่ดีที่สุดของคุณและสร้างความสัมพันธ์ทางธุรกิจระยะยาวกับคุณ
2. เราสามารถรับประกันคุณภาพได้อย่างไร?
เสมอตัวอย่างก่อนการผลิต ก่อนการผลิตจํานวนมาก
ตรวจสอบครั้งสุดท้ายก่อนการส่ง
นวัตกรรมคุณภาพเสมอ เพื่ออยู่รอดจากตลาด
3เราสามารถนําเสนอผลิตภัณฑ์อะไรให้คุณ
จอยสติกและเครื่องควบคุมเกม เครื่องเลือกเหรียญ เครื่องปุ่มสวิทช์ เครื่องไฟฟ้า เครื่องไมโครสวิทช์ เครื่องกันกระแทก สล็อตใส่เหรียญ อุปกรณ์กรงจับ เครื่องเล่นเกมวีดีโอสําหรับเด็กเครื่องเล่นเกมเกมส์เครื่องเล่นเกมสําหรับผู้ใหญ่
4ทําไมคุณต้องซื้อจากเรา และไม่จากผู้จําหน่ายอื่น?
ประสบการณ์ในอุตสาหกรรมมากกว่า 18 ปี OEM&ODM มีให้บริการ โรงงานตรง การประกันคุณภาพ กระบวนการผลิตทั้งหมดเพื่อส่งออกโดย lQC,PQC,OQC สี่ gua คุณภาพสูง การจัดส่งในเวลาบริการก่อนการขายมืออาชีพบริการหลังการขายที่ดีที่สุด
5เราสามารถให้บริการอะไรได้
สัญญาส่งที่ยอมรับ: FOB
สกุลเงินการชําระเงินที่ยอมรับ: USD,CNY;
ประเภทการชําระเงินที่ยอมรับ: T/T,L/C
ภาษาที่พูด: อังกฤษ,จีน
คําแนะนําการซื้อ
- ระยะเวลาการรับประกัน 1 ปี
สําหรับอุปกรณ์ที่ไม่ใช่ของมนุษย์ ระยะเวลาการรับประกันสําหรับ motherboard, screen, gun และเครื่องไฟฟ้าเป็นปีหนึ่ง ขณะที่ระยะเวลาการรับประกันสําหรับส่วนประกอบอื่นๆ ที่บาดเจ็บง่ายๆ คือ 3 เดือนถ้าส่วนประกอบถูกส่งกลับโรงงานเพื่อซ่อม, ผู้ผลิตจะครอบคลุมค่าจัดส่งภายในหนึ่งเดือน ค่าจัดส่งครึ่งหนึ่งภายใน 1-3 เดือน และค่าจัดส่งจะจ่ายโดยผู้ซื้อหลังจาก 3 เดือน
- การบํารุงรักษาตลอดชีวิต
หลังจากระยะเวลาการรับประกัน คุณยังสามารถติดต่อผู้ผลิต เพื่อได้รับการสนับสนุนหลังการขาย โดยใช้บันทึกการซื้อ บริการให้คําปรึกษาและคําตอบฟรีหากมีความจําเป็นในการซ่อมแซมหรือเปลี่ยนส่วนประกอบ, การสนับสนุนค่าใช้จ่ายที่ลดลงจะให้บริการ