| Nguồn gốc: | Quảng Châu, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | YX |
| Chứng nhận: | ISO CE |
| Số mô hình: | YX-1045 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 5 |
| Giá bán: | 1-9sets:US$250; 10-19sets:US$222; 20-99sets:US$208 |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì thùng carton 57*57*123cm |
| Thời gian giao hàng: | Thời gian dẫn đầu (ngày) 7 15 20 sẽ được thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | Số lượng (bộ): 1-1 2-20 21-50> 50 |
| Tên sản phẩm: | Em bé dễ thương: đua hai trong một | Kiểu: | Máy trò chơi đua xe trẻ em |
|---|---|---|---|
| Quyền lực: | 80W | Điện áp: | 110-220v |
| Tuổi: | >3 Năm, >6 Năm, >8 Năm | Màu sắc: | Màu trắng 、 Vàng 、 Màu xanh lá cây |
| Loại phích cắm: | phích cắm EU/US/UK/AU | Thích hợp cho: | Trang chủ/Cửa hàng/Nhà hàng/Cafe/Trung tâm trò chơi |
| Bảo hành: | 12 tháng | Hỗ trợ tùy chỉnh: | Đúng |
Mô tả sản phẩm
| Tên | Đứa bé dễ thương: |
| Loại | Máy chơi trò đua cho trẻ em |
| Chất lượng vật liệu | Phần cứng+nhựa+cây |
| Người chơi | 2 Người chơi |
| Màu vỏ | Màu xanh |
| Điện áp | 110V-220V |
| Trọng lượng | 25kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | Vâng. |
Dịch vụ tùy chỉnh
Guangzhou Yuxin Amusement Equipment Co., Ltd. cung cấp các tùy chọn tùy chỉnh đầy đủ để đảm bảo máy móc móng móng đáp ứng nhu cầu của bạn, cho dù cho sử dụng cá nhân hoặc kinh doanh.Từ thiết kế máy tính đến các tính năng chức năng, chúng tôi có thể điều chỉnh sản phẩm để phù hợp với sở thích của bạn:
Sự xuất hiện tùy chỉnh: Chọn từ nhiều màu sắc, đồ họa và trang trí để tạo ra một cái nhìn độc đáo cho máy móc móng của bạn.
Tính năng tùy chỉnh: Thay đổi cài đặt trò chơi, tùy chọn giải thưởng và mức độ khó để phù hợp với yêu cầu cụ thể của bạn.
Thương hiệu cá nhân: Chúng tôi cung cấp tùy chọn để thêm logo hoặc thương hiệu của bạn vào máy, giúp bạn tăng khả năng hiển thị thương hiệu ở bất kỳ vị trí nào.
![]()
Parameter sản phẩm
Chú ý đến chi tiết và tập trung vào chất lượng
Tên sản phẩm: Trò chơi trẻ em dễ thươngMáy
Tuổi: trên 2 tuổi
Số người chơi: 1-2P
Kích thước màn hình: 53x54x119cm
Trọng lượng ròng: 25kg
Quá trình: khuôn tiêm
ánh sáng xanh LLDPE+PMMA+ Gỗ
Máy điện áp: 110V-220V
Kích thước
![]()
Chi tiết sản phẩm
Màn hình HD LCD 17 inch cho thấy rõ ràng rằng mỗi khung hình của màn hình trò chơi đều mịn mà không rung, và mức độ rõ ràng hơn.
![]()
Chassis dày, tuổi thọ dài, dày PE lên đến 6,5mm gỗ 11mm 7 lớp ván,toàn bộ giải pháp máy là mạnh mẽ và bền, chống rơi và chống va chạm
![]()
Thiết kế ba cửa, bảo trì dễ dàng, bất kể kiểm tra Cả hai đồng xu hoạt động và hệ thống dây điện bên trong cung cấp sự tiện lợi rất lớn
![]()
![]()
Gameplay chung
1. đặt tiền xu hoặc tiền xu trò chơi vào khe cắm tiền xu, hiển thị màn hình lựa chọn trò chơi, di chuyển súng đồ chơi để chọn trò chơi để chơi và bóp cò để xác định trò chơi.
2.Sau khi bước vào trò chơi, có một làn sóng của kẻ thù, chuyển động súng đồ chơi bắt đầu bắn, mỗi đánh một kẻ thù có sự tích lũy điểm, bởi kẻ thù sẽ rơi máu.
3Mỗi cấp có một BOSS, ngay cả khi BOSS có thể bước vào cấp độ tiếp theo, trò chơi kết thúc khi sức khỏe là 0, và tiền có thể tiếp tục trò chơi.
Hướng dẫn điều khiển bảng điều khiển
![]()
Hai người bắn, thiết kế tốt, đáp ứng nhanh, cải thiện trải nghiệm người dùng.
Bắn một mình, khẩu súng có độ chính xác cao, cánh tay trái và phải có hiệu ứng chống trượt cao
![]()
Trò chơi đua với mô phỏng đường ray tay chất lượng cao
Hình ảnh hoạt hình, thủ công chuyên nghiệp, hộp máy đúc cuộn,Thử nghiệm bất ngờ
Bức ảnh nhà máy
![]()
![]()
![]()
Sử dụng kịch bản
![]()
![]()
Chúng tôi cung cấp một loạt các lựa chọn đóng gói cho sự lựa chọn của bạn, và chúng tôi cũng hỗ trợ đóng gói tùy chỉnh.
phòng trưng bày của chúng tôi
![]()
![]()
Khách hàng của công ty chúng tôi đến từ nhiều quốc gia trên khắp thế giới, cho dù đó là đơn đặt hàng từ châu Âu và Mỹ, hoặc yêu cầu từ khách hàng ở châu Á, châu Phi và Châu Đại Dương.hàng hóa từ các quốc gia và khu vực khác nhau liên tục đến đây và được đóng góiChúng tôi có một hệ thống chuỗi cung ứng có cấu trúc tốt và hiệu quả.mỗi bước được kiểm soát chặt chẽ bởi các nhóm chuyên nghiệp để đảm bảo rằng hàng hóa được gửi đúng giờ, chất lượng tốt và số lượng chính xác.
Qua nhiều năm, nhờ vào các sản phẩm và dịch vụ đáng tin cậy, chúng tôi đã giành được sự tin tưởng của khách hàng toàn cầu và mạng lưới hợp tác của chúng tôi ngày càng trở nên rộng lớn.Đây không chỉ là địa điểm tải., nhưng cũng là một bằng chứng mạnh mẽ về sức mạnh và danh tiếng của chúng tôi!
cam kết dịch vụ sau bán hàng
100% xác thực 100% tập trung 100% tin tưởng
Tại sao chọn chúng tôi?
Đảm bảo chất lượng: Mỗi máy móc móng được kiểm tra cẩn thận trước khi vận chuyển để đảm bảo hiệu suất tối ưu và tuổi thọ lâu dài.
Tùy chỉnh linh hoạt: Chúng tôi cung cấp các tùy chọn tùy chỉnh rộng rãi để đáp ứng nhu cầu độc đáo của doanh nghiệp hoặc sở thích cá nhân của bạn.
Hỗ trợ sau bán hàng đáng tin cậy: Dịch vụ khách hàng 24/7 của chúng tôi và hỗ trợ kỹ thuật chuyên dụng đảm bảo rằng máy móc móng của bạn luôn hoạt động, với thời gian phản hồi và giải pháp nhanh chóng.
Hướng dẫn mua hàng
- Thời gian bảo hành 1 năm
Đối với các thiết bị phi con người, thời gian bảo hành cho bo mạch chủ, màn hình, súng và nguồn cung cấp điện là một năm, trong khi thời gian bảo hành cho các thành phần dễ bị hư hỏng khác là ba tháng.Nếu các thành phần được gửi trở lại nhà máy để sửa chữa, nhà sản xuất sẽ chi trả chi phí vận chuyển trong vòng một tháng, một nửa chi phí trong vòng 1-3 tháng, và chi phí vận chuyển sẽ được người mua trả sau 3 tháng.
- Bảo trì suốt đời
Sau thời gian bảo hành, bạn vẫn có thể liên hệ với nhà sản xuất để có được hỗ trợ sau bán hàng dựa trên hồ sơ mua hàng. tư vấn và trả lời miễn phí được cung cấp.Nếu cần sửa chữa hoặc thay thế thành phần, hỗ trợ chi phí giảm giá sẽ được cung cấp.
Lưu ý
-100% của các sản phẩm được giao được kiểm tra trước khi vận chuyển bởi QC, mặt hàng sẽ được ra khỏi bảo hành nếu hoạt động sai hoặc vật lý bị hư hại bởi người mua.
- Đối với bất kỳ khiếm khuyết / thiệt hại gây ra trong khi sử dụng bình thường, bạn có thể được sửa chữa miễn phí, trả lại hoặc trao đổi vv, chúng tôi không chịu trách nhiệm cho các mặt hàng bị mất hoặc bị hư hỏng hoặc bị trầy xước trong quá trình vận chuyển.
- Bất kỳ thuế nhập khẩu áp dụng & thuế địa phương sẽ được chịu bởi người mua.
- Sự hài lòng của khách hàng là ưu tiên hàng đầu của chúng tôi.
- Bất kỳ câu hỏi hoặc nhận xét về sản phẩm hoặc chính sách, vui lòng liên hệ với chúng tôi (whatsapp Bạn sẽ được trả lời trong 24 giờ.