| Nguồn gốc: | Quảng Châu, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | YX |
| Chứng nhận: | ISO CE |
| Số mô hình: | YX-2507013 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 4 |
| Giá bán: | 1-9sets:$229; more than10sets need be dicussed |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì khung gỗ : 49*58*105cm |
| Thời gian giao hàng: | Thời gian (ngày):7 15 20 Để đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | Số lượng (bộ): 1-1 2-20 21-50> 50 |
| Tuổi: | >3 Năm, >6 Năm, >8 Năm | Màu sắc có thể tùy chỉnh: | Màu xanh lá cây màu vàng hồng |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | Phần cứng + Acrylic | Bảo hành: | 1 năm |
| Làm nổi bật: | Máy chơi trò chơi trẻ em,mini claw crane toy,plush toy claw game |
||
| Tên sản phẩm |
Máy gắp búp bê bảng màu sắc |
| Kích thước sản phẩm | 47*55*100cm |
| Chất liệu | Kính cường lực + phần cứng + gỗ |
| N.W | 31KG |
| Điện áp định mức | 110V-220V |
| Kích thước quà tặng | Tặng bất kỳ món quà nào bạn đặt |
| Màu sắc sản phẩm | hồng, vàng, xanh lá, xanh dương |
| Ứng dụng | Thành phố trò chơi điện tử, trung tâm mua sắm, công viên, sân chơi trẻ em |
Tùy chọn tùy chỉnh
Logo tùy chỉnh
Bao bì tùy chỉnh
Tùy chỉnh đồ họa
![]()
Cách chơi?
![]()
Màn hình hiển thị: Hiển thị thông tin như luật chơi, điểm số, số dư tiền còn lại, v.v. Một số màn hình còn sử dụng hiệu ứng hoạt ảnh và ánh sáng để tạo không khí và thu hút sự chú ý của người chơi.
Nút cần điều khiển: Cần điều khiển được sử dụng để điều khiển chuyển động của móng vuốt sang trái và phải, tiến và lùi. Nhấn các nút để xác nhận việc gắp. Đây là yếu tố quan trọng để người chơi tương tác với máy. Cảm giác thao tác ảnh hưởng đến trải nghiệm.
![]()
Kích thước và đóng gói
![]()
Hãy cùng xem các bộ phận của máy gắp búp bê trẻ em.
![]()
Cam kết dịch vụ hậu mãi
100% chính hãng 100% tập trung 100% tin tưởng
Làm thế nào để sửa chữa máy?
Sau khi mua máy của chúng tôi, chúng tôi sẽ sắp xếp một chuyên gia khách hàng để xử lý các vấn đề hậu mãi của bạn, trong khi người quản lý khách hàng sẽ chịu trách nhiệm về việc giao đơn hàng, theo dõi logistics, kiểm tra, bảo trì sau bán hàng, mua hàng trong tương lai và các vấn đề liên quan. Bạn cũng có thể liên hệ với chuyên gia khách hàng của chúng tôi và bạn có thể hỏi về các vấn đề qua điện thoại. Thông thường, miễn là bạn làm theo hướng dẫn và thực hiện các hành động thực tế, các vấn đề có thể được giải quyết.
![]()
Chúng tôi cung cấp nhiều tùy chọn đóng gói cho bạn lựa chọn, và chúng tôi cũng hỗ trợ đóng gói tùy chỉnh.
phòng trưng bày của chúng tôi
![]()
![]()
Khách hàng của công ty chúng tôi đến từ nhiều quốc gia trên thế giới. Cho dù là đơn đặt hàng từ Châu Âu và Châu Mỹ, hay nhu cầu từ khách hàng ở Châu Á, Châu Phi và Châu Đại Dương, hàng hóa từ các quốc gia và khu vực khác nhau liên tục đến đây và được đóng gói. Chúng tôi có một hệ thống chuỗi cung ứng có cấu trúc tốt và hiệu quả. Từ chuẩn bị hàng tồn kho, kiểm tra đến chất hàng lên container, mỗi bước đều được kiểm soát chặt chẽ bởi các đội ngũ chuyên nghiệp để đảm bảo hàng hóa được xuất đi đúng thời gian, chất lượng tốt và số lượng chính xác.
Trong những năm qua, nhờ các sản phẩm và dịch vụ đáng tin cậy, chúng tôi đã giành được sự tin tưởng của khách hàng toàn cầu và mạng lưới hợp tác của chúng tôi ngày càng mở rộng. Đây không chỉ là địa điểm chất hàng, mà còn là minh chứng mạnh mẽ cho sức mạnh và danh tiếng của chúng tôi!
Cam kết dịch vụ hậu mãi
100% chính hãng 100% tập trung 100% tin tưởng
Câu hỏi thường gặp
1. Chúng tôi là ai?
Công ty Giải trí Yuxin Quảng Châu tọa lạc tại Quận Panyu, Quảng Châu, Trung Quốc. Chuyên sản xuất phụ tùng máy trò chơi! Hơn 18 năm. Kể từ khi thành lập, chúng tôi đã bán máy trò chơi. Dựa vào đội ngũ nhân tài chuyên nghiệp và kinh nghiệm xuất sắc, chúng tôi thực sự hy vọng trở thành nhà cung cấp tốt nhất của bạn và thiết lập mối quan hệ kinh doanh lâu dài với bạn.
2. Chúng ta có thể đảm bảo chất lượng như thế nào?
Luôn có mẫu tiền sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt
Luôn kiểm tra cuối cùng trước khi giao hàng;
Luôn đổi mới chất lượng để tồn tại trên thị trường
3. Chúng ta có thể cung cấp những sản phẩm nào cho bạn?
Cần điều khiển và bộ điều khiển trò chơi, bộ chọn xu, công tắc nút, bộ nguồn, microswitch, thiết bị chống sốc, khe cắm xu, thiết bị cần cẩu, máy trò chơi điện tử cho trẻ em, máy trò chơi arcade, máy trò chơi người lớn.
4. Tại sao bạn nên mua hàng từ chúng tôi mà không phải từ các nhà cung cấp khác?
Hơn mười tám năm kinh nghiệm trong ngành. Có sẵn OEM & ODM. Bán trực tiếp tại nhà máy, đảm bảo chất lượng. Toàn bộ quy trình sản xuất đến xuất khẩu bởi IQC, PQC, OQC. Bốn đảm bảo: Chất lượng cao, Giao hàng đúng hẹn, Dịch vụ trước bán hàng chuyên nghiệp. Dịch vụ sau bán hàng tốt nhất.
5. Chúng ta có thể cung cấp những dịch vụ nào?
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận: USD, CNY;
Loại thanh toán được chấp nhận: T/T, L/C;
Ngôn ngữ nói: Tiếng Anh, Tiếng Trung
Hướng dẫn mua hàng
- Thời gian bảo hành một năm
Đối với các thiết bị không phải của con người, thời gian bảo hành cho bo mạch chủ, màn hình, súng và bộ nguồn là một năm, trong khi thời gian bảo hành cho các bộ phận dễ hỏng khác là ba tháng. Nếu các bộ phận được gửi về nhà máy để sửa chữa, nhà sản xuất sẽ chịu chi phí vận chuyển trong vòng một tháng, một nửa chi phí trong vòng 1-3 tháng, và chi phí vận chuyển sẽ do người mua thanh toán sau 3 tháng.
- Bảo trì trọn đời
Sau thời gian bảo hành, bạn vẫn có thể liên hệ với nhà sản xuất để nhận hỗ trợ sau bán hàng dựa trên hồ sơ mua hàng. Tư vấn và giải đáp miễn phí được cung cấp. Nếu có nhu cầu sửa chữa hoặc thay thế linh kiện, sẽ được hỗ trợ chi phí chiết khấu.