| Nguồn gốc: | Quảng Châu, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | YX |
| Chứng nhận: | ISO CE |
| Số mô hình: | YX-2504-1 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 5 |
| Giá bán: | Advance payment |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì thùng carton 72x50x72cm |
| Thời gian giao hàng: | Thời gian thực hiện (ngày) 7 15 20 Sẽ thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | Số lượng (bộ)1 - 1 2 - 20 21 - 50 > 50 |
| Kiểu: | Máy trò chơi vận hành bằng tiền xu | Tuổi: | >3 Năm, >6 Năm, >8 Năm |
|---|---|---|---|
| Màu tùy chỉnh: | trắng | Loại phích cắm: | phích cắm EU/US/UK/AU |
| Bảo hành: | 1 năm | Thích hợp cho: | Trang chủ/Cửa hàng/Nhà hàng/Café/Trung tâm trò chơi |
| Làm nổi bật: | Máy chơi game huấn luyện bắn súng cho một người chơi,Máy chơi trò chơi huấn luyện bắn súng bằng tiền xu,Máy chơi chiến đấu trên đất liền bằng tiền xu |
||
Thông tin sản phẩm
| Tên | Một người duy nhất phải chiến đấu cho từng inch đất. |
| Màu vỏ | Màu trắng |
| chất lượng vật liệu | Phần cứng+nhựa |
| Người chơi | 1 Người chơi |
| Điện áp | 110V-220V |
| Trọng lượng | 26kg |
Trò chơi điện tử Tiền xu hoạt động Trò chơi trẻ em Đồ chơi giải trí Trò chơi máy chơi cho trẻ em Người chơi duy nhất đánh bại quái vật Kẻ thù Chiến đấu trên đường phố Chiến đấu Tiền xu hoạt động Trò chơi Máy![]()
![]()
opera đơn giản và thuận tiện
![]()
Một khẩu súng chơi trò chơi đơn giản và dễ sử dụng
![]()
Thủy tinh joystick
Kiểm soát liên tục và chính xác, đa chiều
vận hành, thiết kế công nghệ, phản ứng nhanh
![]()
đồ họa trò chơi
Đồ họa game độ nét cao, cảnh 3D
![]()
bảng điều khiển Mô hình là dễ thương và màu sắc không phải là chói
![]()
Chuẩn bị cẩn thận thông tin cho mỗi máy chơi game
Tên: CuteMột vị tướng nhỏ dễ thương chiến đấu cho từng inch đất một mình.
Loại:trò chơi bắn súng
Điện áp/Sức mạnh:220V/60W
Kích thước:44.5x54x108.5cm
Trọng lượng:26kg
Bao bì: Khung gỗ/hộp giấy (bên mặc định)
cam kết dịch vụ sau bán hàng
100% xác thực 100% tập trung 100% tin tưởng
Làm thế nào để sửa máy?
Sau khi mua máy của chúng tôi, chúng tôi sẽ sắp xếp một chuyên gia khách hàng để xử lý các vấn đề sau bán hàng của bạn, trong khi người quản lý khách hàng sẽ chịu trách nhiệm giao hàng, theo dõi hậu cần, kiểm tra,Bảo trì sau bán hàngBạn cũng có thể liên hệ với chuyên gia khách hàng của chúng tôi và bạn có thể đặt câu hỏi về các vấn đề qua điện thoại.miễn là bạn làm theo hướng dẫn và thực hiện các hành động thực tế, các vấn đề có thể được giải quyết.
Mẹo PS:
Nhà máy của chúng tôi đã tiến hành kiểm tra nghiêm ngặt trên máy. Sau khi nhận hàng, chỉ cần mở bao bì và bật điện để sử dụng chúng. Nếu không có vấn đề sử dụng bất thường,nó có thể là một vấn đề nhỏ do những cú sốc trong quá trình vận chuyển hậu cầnBạn có thể liên hệ với chúng tôi và kỹ thuật viên chuyên nghiệp của chúng tôi sẽ giải quyết vấn đề cho bạn.
| Mô tả vấn đề | người mua | người bán | dung dịch |
| Vấn đề hậu cần | Chúng tôi phục vụ anh. | Hãy chắc chắn kiểm tra hàng hóa trước khi ký, nếu hàng hóa bị hư hỏng, vui lòng chụp ảnh tại chỗ và liên hệ với dịch vụ khách hàng. | |
| Vấn đề chất lượng | Chúng tôi phục vụ anh. | Các vấn đề về chất lượng, không thể sử dụng hoặc các vấn đề khác, xin vui lòng liên hệ với dịch vụ khách hàng. |
Lời khuyên mua hàng
Bảo hành 1 nămTrong trường hợp không phải là con người, bo mạch chủ, màn hình, súng và nguồn cung cấp điện được bảo hành trong một năm, Bảo hành cho các bộ phận dễ bị tổn thương khác trong 3 tháng;Gửi các bộ phận trở lại nhà máy để sửa chữaCác nhà sản xuất sẽ chịu chi phí vận chuyển khứ hồi trong vòng một tháng, và mỗi bên sẽ chịu chi phí trong vòng 1-3 tháng. Sau 3 tháng, chi phí vận chuyển sẽ được khách hàng chịu.
Bảo trì suốt đờiSau khi vượt quá thời gian bảo hành, khách hàng vẫn có thể liên hệ với nhà sản xuất để hỗ trợ sau bán hàng và tư vấn miễn phí dựa trên hồ sơ mua hàng của họNếu cần sửa chữa hoặc thay thế các bộ phận, chúng tôi sẽ hỗ trợ với chi phí giảm giá.